TOP NEWS
കോഴിക്കോട് ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് 481 പോസിറ്റീവ് കേസുകള്‍ കൂടി റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 3382 പേർക്ക് കൊവിഡ്സ്പെഷ്യൽ വോട്ടർമാർക്ക് വീടിനകത്ത് വോട്ടിം​ഗ്: മാർ​ഗ നിർദേശങ്ങളുമായി സംസ്ഥാന തെരെഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷണർതെക്കൻ കേരളം ചുഴലിക്കാറ്റ് മുന്നറിയിപ്പിന്റെ ആദ്യ ഘട്ടമായ പ്രീ സൈക്ലോൺ വാച്ചിൽകെഎസ്ആര്‍ടിസി ദീര്‍ഘദൂര സര്‍വീസുകളില്‍ ക്രൂ ചെയ്ഞ്ചിംഗ് സംവിധാനം നാളെ മുതൽ: മന്ത്രി എ.കെ. ശശീന്ദ്രന്‍42,000ത്തില്‍ നിന്ന് 35,760 രൂപയിലേയ്ക്ക്; സ്വര്‍ണ്ണവിലയില്‍ ഇടിവ് തുടരുന്നു, നാല് മാസംകൊണ്ട് കുറഞ്ഞത് 6,240 രൂപ!കുട്ടികളെ എടുത്ത് ‘സോപ്പിടല്‍’ വേണ്ട, അനുഗ്രഹം വാങ്ങിച്ച് പ്രായമായവരെ ‘വലയിലാക്കാനും’ നോക്കണ്ട; കൊവിഡ് കാല തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണം ഇങ്ങനെകരിപ്പൂരില്‍ ഒന്നര കോടി വിലമതിപ്പുള്ള സ്വര്‍ണം പിടികൂടിബംഗാള്‍ ഉള്‍ക്കടലില്‍ രൂപപ്പെട്ട ന്യൂനമര്‍ദം ശക്തി പ്രാപിക്കുന്നു; സംസ്ഥാനത്ത് മഴ മുന്നറിയിപ്പ്തീർത്ഥാടകരുടെ സുരക്ഷ മുൻ നിർത്തി ശബരിമലയിൽ തെർമൽ സ്‌കാൻ സംവിധാനം ഒരുക്കി ദേവസ്വം ബോർഡ്
Kozhikode

മോഷണസംഘം സഞ്ചരിച്ച ജീപ്പ് അപകടത്തിൽ പെട്ടു: 2 പേർ പിടിയിൽ

കൊടുവള്ളി ∙ മോഷണസംഘം സഞ്ചരിച്ച ജീപ്പ് അപകടത്തിൽ പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് 2 പേർ പിടിയിൽ. പെരിന്തൽമണ്ണ തിരൂർക്കാട് ഓടപറമ്പിൽ അജ്മൽ(25), പുത്തണത്താണി ചുങ്കം ആലുങ്ങൽ ജുനൈദ്(24) എന്നിവരാണ് പിടിയിലായത്. ഇവർക്കൊപ്പമുണ്ടായിരുന്ന മലപ്പുറം സ്വദേശി റഹീം ഓടിപ്പോയി.

വെള്ളിയാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് രണ്ടോടെ മോഡേൺ ബസാറിനു സമീപമാണ് സംഭവം. വയനാട് ഭാഗത്തുനിന്നു കോഴിക്കോട് ഭാഗത്തേക്ക് പോവുകയായിരുന്ന നമ്പറില്ലാത്ത ജീപ്പ് അപകടത്തിൽ പെട്ടതിനെ തുടർന്നാണ് നാട്ടുകാർ ഓടിക്കൂടിയത്. ജീപ്പ് നിയന്ത്രണം വിട്ട് പഴയ ആർടിഒ ഓഫിസിനു സമീപത്തെ വ്യാപാര സ്ഥാപനത്തിനു മുകളിലേക്ക് ചരിയുകയായിരുന്നു. നാട്ടുകാരും യാത്രക്കാരും ജീപ്പിലുണ്ടായിരുന്ന മൂന്നുപേരെയും പുറത്തെത്തിച്ച് ആശുപത്രിയിൽ എത്തിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു. ഇവരുടെ പെരുമാറ്റത്തിൽ സംശയം തോന്നിയ നാട്ടുകാർ വിവരം പൊലീസിൽ അറിയിച്ചു. മൂന്നുപേരെയും സമീപത്തെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചെങ്കിലും റഹീം നാട്ടുകാരെയും പൊലീസിനെയും വെട്ടിച്ചു കടന്നു. ആശുപത്രിയിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി ഓടിയ ജുനൈദിനെ നാട്ടുകാരും പൊലീസും പിന്തുടർന്നു പിടികൂടുകയായിയിരുന്നു.

ഇരുവരെയും പൊലീസ് പിന്നീട് താമരശ്ശേരി താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. 2 പേരും ലഹരിയിലാണെന്നു പൊലീസ് പറഞ്ഞു വാഹനത്തിന്റെ രഹസ്യ അറയിൽ നിന്നു 10 മൊബൈൽ ഫോണുകൾ കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്. മലപ്പുറം കോഴിച്ചെനയിലെ പാർസൽ സ്ഥാപനത്തിൽ നിന്നു മോഷ്ടിച്ചതാണ് ഇവയെന്നു പൊലീസ് പറഞ്ഞു. അജ്മൽ 28 മോഷണ കേസുകളിൽ പ്രതിയാണ്. കസ്റ്റഡിയിലുള്ള ഇരുവരെയും ചോദ്യം ചെയ്ത ശേഷം തുടർ നടപടികൾ സ്വീകരിക്കുമെന്ന് എസ്ഐ സായൂജ് കുമാർ പറഞ്ഞു.

Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

6 + nineteen =

Back to top button
COVID-19-LIVE